yomowo.com
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

Guestbook


unblock.fkf.yomowo.com

~ general

General
81 Comments:
Mm ni Bottom nahitaji Top wa kunisugua... Niko Dar mawasiliano namba zangu 0657121899
06.02.2018 12:21 EST,
nimetafuta xana baasha wa kunitomba bado cjapata kwa mwanza njoo top utapata mkundu mzur kwa ajir ya uboo wako njoo utanyonywa uboo hd raha,0717746245 0717746245
03.02.2018 09:37 EST,
MIMI NI SHOGA NIPO MWANZA NAITAJI BAASHA WA KUNIFILA 7BU NAPENDA XANA KUSHIKISHWA UKUTA NA WANAUME WENZANGU,ITAPENDEZA ZAID NIKIPATA TOP MUUNI NDO ANAE JUA KUFILA VZR,HATA KAMA NI **** CHAT,UWE UNAJUA MATUSI,0717746245
03.02.2018 09:34 EST,
Mimi ni top miaka 25 mstraabu, msafi, msiri na smart kichwani. Nahitaji bottom wa kuishi nae, kama sio nyumba moja basi tufanye mpango tuishi mkoa mmoja. Nafanya kazi ya mtandaoni so naweza kuishi mkoa wowote na nikaendelea na kazi zangu vizuri. Naitaji bottom awe anakazi pia sio tegemezi. Naitaji bottom mwelewa sio anae ingilia ratiba zangu za kazi. Tutachati kwa email hii miminitop@gmail.com mpaka siku tunaona ndio ntakupa namba yangu. Kumbuka sitaki wababaishaji kabisa. Vigezo na masharti vizingatiwe!
02.02.2018 07:34 EST,
MAALUMU KWA SINGIDA TU. natafuta mwanamke anayetoa mbele na nyuma wa kupeana utamu umri 19-25 Njoo inbox weka namba nikutafute tufanye yetu
04.01.2018 22:08 EST,
Nahitaj top msiri kwa mahusiano ya kudumu
05.12.2017 05:49 EST,
mm ni top hapa, bottom awe anajua kunyonya mboo umri usizidi miaka 24 awe dar hela na geto vipo anitafute 0714513408
04.12.2017 05:42 EST,
Nahitaji VERS au TOP wa kufirana mimi nipo ubungo ninaham sana ya kufirana njoo nikunyonye nicheki kwa 0657121899 whatsapp pia
01.12.2017 07:45 EST,
natafuta wa kunisugua mkundu niko mwanza age yangu 30. nicheki 0653131550
21.11.2017 02:24 EST,
0710843531 guys niko moshi kilmanjaro natafuta top mzuri mwenye mboo kubwa alioko moshi geto ninalo karibu unipe mambo mkundu unawasha
10.11.2017 16:52 EST,
natafuta wa kunisugua mkundu nipo mwanza nipe namba nikucheki
27.10.2017 04:49 EDT,
bottom anaetaka kupigwa pumbu mwanza Leo nipe namba nikucheki
26.10.2017 09:24 EDT,
hey hey its e.c dj and a rapper guys iam dong music u can whatsapp me on0781753445 or simple sech djnko on fb u wl get our tracks free and vidios we need yr support mzantsi
25.09.2017 02:17 EDT,
Kwa MASHOGA TU,wasiojionesha... Wale wa Lushoto Tanga,kama unataka kufirwa nicheki 0689624643..uwe Soni,Bumbuli,Mombo nipe namba nikukamue na uboo mkubwa utakunwa fresh tu kama haupo maeneo hayo kausha. .
10.08.2017 17:09 EDT,
music album
22.12.2016 01:54 EST,
nataka bottom kwa starehe 0679389188
11.11.2016 23:13 EST,
Hay im ajay form bihar aal girl ya bhabhi jo suhag rat khele vo plij cal mi our msg 7319794181
27.10.2016 16:13 EDT,
Next part ►


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top
.